• Alexander Stefánsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3170
    alexander@thekking.is

  • Árni Rúnar Birnuson

    Árni Rúnar Birnuson

    Sölu- og markaðssvið
    Viðskiptastjóri

    460 3173
    862 3431
    arnirunar@thekking.is

  • Ásta Bærings

    Fjármálasvið
    Mannauðsstjóri

    460 3166
    asta@thekking.is

  • Atli Rúnar Arngrímsson

    Atli Rúnar Arngrímsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    atli@thekking.is

  • Auður Íris Ólafsdóttir

    Auður Íris Ólafsdóttir

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110
    audur@thekking.is

  • Bæring Logason

    Bæring Logason

    Viðskiptaþróun og ráðgjöf
    Upplýsingaöryggisstjóri

    460 3100
    baering@thekking.is

  • Baldur Jónsson

    Baldur Jónsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    baldur@thekking.is

  • Benedikt Sæmundsson

    Benedikt Sæmundsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    benedikt@thekking.is

  • Birgir Kjartansson

    Birgir Kjartansson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    birgir@thekking.is

  • Bjarni Áskelsson

    Bjarni Áskelsson

    Fjármálasvið
    Fjármálastjóri

    460 3122
    bjarni@thekking.is

  • Björn Friðriksson

    Björn Friðriksson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    bjornth@thekking.is

  • Björn Þ. Björnsson

    Björn Þ. Björnsson

    Sölu- og markaðssvið
    Viðskiptastjóri

    460 3178
    866 8377
    bjorn@thekking.is

  • Björn Þorkelsson

    Björn Þorkelsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    bjornth@thekking.is

  • Bragi Ingimarsson

    Bragi Ingimarsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110
    bragi@thekking.is

  • Brynjar Örn Baldvinsson

    Brynjar Örn Baldvinsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    brynjar@thekking.is

  • Daði Rúnarsson

    Viðskiptaþróun og ráðgjöf
    Sérfræðingur

    460 3110
    dadi@thekking.is

  • Daníel Rodriquez

    Daníel Rodriquez

    Þjónustusvið
    Hópstjóri

    460 3110
    daniel@thekking.is

  • Dmitrij Devjatov

    Dmitrij Devjatov

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    dmitrij@thekking.is

  • Einar Bergur Björnsson

    Einar Bergur Björnsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    einarbergur@thekking.is

  • Einar Hólm Jónsson

    Einar Hólm Jónsson

    Rekstrarsvið
    Sviðsstjóri

    460 3110
    einar@thekking.is

  • Freyr Gauti Sævarsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    freyr@thekking.is

  • Geirlaugur Ingi Sigurbjörnsson

    Geirlaugur Ingi Sigurbjörnsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    geirlaugur@thekking.is

  • Guðjón Á. Halldórsson

    Guðjón Á. Halldórsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    gaui@thekking.is

  • Guðmundur Þór Gíslason

    Innviðir
    Sérfræðingur í innviðum

    gudmundurg@thekking.is

  • Guðni Freyr Pétursson

    Guðni Freyr Pétursson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110
    gudni@thekking.is

  • Hanna Sigurjónsdóttir

    Hanna Sigurjónsdóttir

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    hanna@thekking.is

  • Haukur Dýrfjörð

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    haukur@thekking.is

  • Heiðar I. Eggertsson

    Heiðar I. Eggertsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    heidar@thekking.is

  • Hjalti Thomas Houe

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110
    hjalti@thekking.is

  • Ingi Þór Þorvaldsson

    Ingi Þór Þorvaldsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    ingithor@thekking.is

  • Ingibjörg Stefánsdóttir

    Ingibjörg Stefánsdóttir

    Fjármálasvið
    Sérfræðingur

    460 3100
    ingibjorg@thekking.is

  • Ingvar Ágúst Ingvarsson

    Ingvar Ágúst Ingvarsson

    Viðskiptaþróun og ráðgjöf
    Ráðgjafi

    460 3100
    ingvaragust@thekking.is

  • Íris Kristjánsdóttir

    Íris Kristjánsdóttir

    Sölu- og markaðssvið
    Viðskiptastjóri

    460 3184
    848 2909
    irisk@thekking.is

  • Ívar Steinn Magnússon

    Ívar Steinn Magnússon

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    ivarm@thekking.is

  • Izaar Arnar Þorsteinsson

    Izaar Arnar Þorsteinsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    izaar@thekking.is

  • Jóhann Árni Helgason

    Jóhann Árni Helgason

    Þjónustusvið
    Sviðsstjóri

    460 3139
    824 3907
    johannh@thekking.is

  • Jóhann Másson

    Jóhann Másson

    Sölu- og markaðssvið
    Sviðsstjóri

    460 3123
    898 3600
    johannm@thekking.is

  • Jón B. Hermannsson

    Jón B. Hermannsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    jonb@thekking.is

  • Jónas F. Steinsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    jonas@thekking.is

  • Kristinn Daníel Gunnarsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110

  • Kristinn Geir Guðnason

    Kristinn Geir Guðnason

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    geiri@thekking.is

  • Lilja Ósk Ragnarsdóttir

    Lilja Ósk Ragnarsdóttir

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    lilja@thekking.is

  • Magnús V. Snædal

    Magnús V. Snædal

    Fjármálasvið
    Verkefnastjóri

    460 3104
    893 1599
    magnus@thekking.is

  • Marteinn S. Sigurðsson

    Marteinn S. Sigurðsson

    Innviðir
    Sviðsstjóri

    460 3110
    marteinn@thekking.is

  • Örn Jónsson

    Örn Jónsson

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    orn@thekking.is

  • Orri Rúnarsson

    Orri Rúnarsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    orrir@thekking.is

  • Pétur Ólafsson

    Pétur Ólafsson

    Kerfissvið
    Sérfræðingur

    460 3110
    petur@thekking.is

  • Ragnheiður Sigurðardóttir

    Ragnheiður Sigurðardóttir

    Viðskiptaþróun og ráðgjöf
    Ráðgjafi

    460 3110
    heida@thekking.is

  • Róbert Örn Ásmundsson

    Róbert Örn Ásmundsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    robert@thekking.is

  • Rósa María Ingunnardóttir

    Rósa María Ingunnardóttir

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3181
    rosai@thekking.is

  • Sigurður Pétur Oddsson

    Sigurður Pétur Oddsson

    Viðskiptaþróun og ráðgjöf
    Verkefnastjóri

    460 3100
    sigurduro@thekking.is

  • Sigurrós Jakobsdóttir

    Sigurrós Jakobsdóttir

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    460 3110
    sigurros@thekking.is

  • Stefán Heiðberg Halldórsson

    Stefán Heiðberg Halldórsson

    Innviðir
    Sérfræðingur í innviðum

    460 3110
    stefanh@thekking.is

  • Stefán Jóhannesson

    Stefán Jóhannesson

    Fjármálasvið
    Framkvæmdastjóri

    460 3110
    stefan@thekking.is

  • Steingrímur Fannar Stefánsson

    Sölu- og markaðssvið
    Sérfræðingur

    460 3100
    steingrimur@thekking.is

  • Theodór Barðason

    Theodór Barðason

    Rekstrarsvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    teddi@thekking.is

  • Tómas Dan Jónsson

    Tómas Dan Jónsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í rekstrarþjónustu

    460 3110
    tomas@thekking.is

  • Tryggvi Gunnarsson

    Tryggvi Gunnarsson

    Innviðir
    Sérfræðingur í innviðum

    460 3110
    tryggvi@thekking.is

  • Vignir Smári Vignisson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í fjarþjónustu

    vignir@thekking.is

  • Þorsteinn Hallgrímsson

    Þorsteinn Hallgrímsson

    Þjónustusvið
    Sérfræðingur í vettvangsþjónustu

    460 3110
    thorsteinn@thekking.is